Idan aka kwatanta da makullin injina na gargajiya, makullai masu wayo da makullai na lantarki sun fi dacewa.Mayar da makullai na gargajiya da makullai masu wayo ko na lantarki yana nufin ba kwa buƙatar ɗaukar maɓalli na zahiri tare da ku.
Koyaya, makullai masu wayo suna aiki daban da makullai na lantarki, don haka wane kulle don samun ya dogara da abubuwan da kuke so da buƙatun ku.Mun hada jagora mai sauri don taimaka muku fahimtar bambanci tsakanin su biyun don ku iya yanke shawarar wacce za ku saya.
Kulle mai wayo shineelectromechanical kullean tsara shi don kulle da buɗe ƙofar lokacin da ta karɓi umarni daga na'urar da aka ba da izini don aiwatar da tsarin izini ta amfani da ka'idar mara waya da kumamaɓallin ɓoyewadaga kofa.Har ila yau, yana aika da faɗakarwa da kuma lura da samun dama ga al'amuran daban-daban da yake sa ido da kuma wasu muhimman abubuwan da suka shafi halin na'urar.Za a iya ɗaukar makullai masu wayo azaman ɓangaren agida mai hankali.
Yawancin makullai masu wayo ana shigar dasu akan makullai na inji (nau'ikan makullai masu sauƙi, gami da gyaran kusoshi), kuma makullai na yau da kullun ana haɓaka su ta zahiri.Kwanan nan, masu kula da kulle wayo kuma sun bayyana a kasuwa.
Makulli masu wayo na iya ba da nesa nesa ba kusa ba ko hana damar shiga ta aikace-aikacen hannu.Wasu makullai masu wayo sun haɗa da haɗin Wi-Fi da aka gina a ciki wanda za'a iya amfani dashi don saka idanu akan sanarwar shiga ko fasalin sa ido kamar kyamarorin don nuna wanda ke neman shiga.Ana amfani da wasu makullai masu wayo tare da ƙwanƙwaran ƙofofi don masu amfani su iya ganin wane da kuma lokacin da wani ke kan ƙofar.
Kulle mai wayo na iya amfani da ƙaramin ƙarfi na Bluetooth da SSL don sadarwa kuma yayi amfani da 128/256-bit AES don ɓoye hanyar sadarwa.
Makullin lantarki shine na'urar kullewa ta wutar lantarki.Makullan wutar lantarki wani lokaci suna zaman kansu, kuma ana shigar da abubuwan sarrafa su kai tsaye akan makullin.Ana iya haɗa kullin lantarki zuwa tsarin sarrafawa, kuma fa'idodinsa sun haɗa da sarrafa maɓalli.Kuna iya ƙarawa da cire maɓallan akan maɓallin ba tare da sake buɗe maɓallin ba;kula da lafiya mai kyau, inda lokaci da wuri sune dalilai, bayanan ma'amala, ayyukan rikodi.Hakanan za'a iya sarrafa maƙallan lantarki daga nesa da kuma saka idanu don kullewa da buɗewa.
KUDI - SMART LOCK VS ELECTRONICS LOCK
Menene Kudin Smart Locks?
Matsakaicin farashi na shigar da makullai masu wayo da na'urorin haɗi masu alaƙa a cikin ƙasa yana tsakanin $150 da $400, kuma yawancin masu gida suna biyan $200 don makullai masu wayo tare da ayyukan WIFI ko Bluetooth tare da kayan haɗi.
Zhejiang Leiyu Intelligent Hardware Technology Co., Ltd shine ƙera Maɓallan Ƙofar Smart, tare da kyawawan ƙira da ƙira mai salo.Mutane na iya samun ƙarin farashin tattalin arziƙi idan siyan makullai daga masana'anta kai tsaye.Wannan shine bayanan tuntuɓar mai kera makullin ƙofar mai wayo:
Wayar hannu: 0086-13906630045
Email: sale02@leiusmart.com
Yanar Gizo: www.leiusmart.com
Menene Kudin Kulle Lantarki?
Farashin galibin makullai na lantarki daga dalar Amurka 100 zuwa dalar Amurka 300, ya danganta da adadin ayyuka da matakin tsaro da suke bayarwa.
SIFFOFIN SMART LOCK
1. Madadin Zaɓuɓɓukan Shigarwa
Bluetooth da Wi-Fi na iya zama babba, amma lokaci-lokaci ba su da abin dogaro sosai.Hatta kamfanonin fasaha da aka sadaukar don kera makullai masu wayo suna sane da wannan matsala mai yuwuwa.Don haka, sun ba da shawarar wasu hanyoyin don kulle/buɗe makullin wayo.
2. Kulle/Buɗe ta atomatik
Makullai masu kunna Bluetooth yawanci suna ba da shigarwa mara maɓalli/marasa PIN.Lokacin ɗaukar wayar hannu, makulli mai wayo (musamman makulli da aka gyara) na iya buɗe ƙofar ta atomatik lokacin da ba ku da nisa kuma ta kulle ta a bayanku ta atomatik bayan wani lokaci da mai amfani ya ayyana.Koyaya, tazarar da aka tsara yawanci ana iyakance shi zuwa kusan ƙafa 30.
3. Kiwon Lafiyar yanayi
Kulle mai wayo wani hadadden tsari ne wanda zai iya ɗaukar fitilun ƙarfe na gargajiya, marmara, gears, da sauran madaidaitan makullai da na'urorin lantarki masu mahimmanci.Don haka, suna buƙatar samun damar jure matsanancin yanayi don yin aiki akai-akai.
4. Tsaro mara waya
Tsaro koyaushe yana zama matsala, musamman lokacin da kuka ci gaba da ji da karanta bayanai game da hare-haren hacking.Mayar da hankali kan tsaro na Wi-Fi ba shi da bambanci.Yawancin masana'antun makullai masu wayo za su buga ƙayyadaddun fasaha na makullansu kuma su gaya muku amincin tsaron Wi-Fi ɗin su.Har yanzu, da fatan za a tuna cewa babu "mafi kyawun" tsaro mara waya ko ma'auni don makullai masu wayo.
5. Daidaitawar Gidan Smart
Yawancin makullai masu wayo za a iya haɗa su cikin waɗanda sukeyanayi mai kaifin gida- amfaniAmazon Alexa, Google Home, Apple Home Kit, IFTTT (idan an yi), Z-Wave, ZigBee, Samsung SmartThings, don haka yana da sauqi don haɗa makullin ƙofa, kunna fitilu da daidaita yanayin zafin jiki zuwa tsarin yau da kullun.Koyaya, bisa ga halin da ake ciki yanzu, ƴan makullai masu wayo sun dace da duk fasahar gida mai wayo.
Lokacin aikawa: Jul-18-2022